Công cụ chuyển đổi Central Time (CT) sang Japan Time (JST)

18:00 = 08:00

Hiện tại là 18:00 ở Central Time (CT) và 08:00 ở Japan Time (JST).


Japan Time (JST)


Chênh lệch giờ

Japan Time (JST) sớm hơn Central Time (CT) 14h.

CDT UTC-5  →  JST UTC+9

Chuyển đổi

Central Time (CT)Japan Time (JST)
00:0014:00
03:0017:00
06:0020:00
09:0023:00
12:0002:00
15:0005:00
18:0008:00
21:0011:00

Câu hỏi thường gặp

Chênh lệch giờ giữa Central Time (CT) và Japan Time (JST) là bao nhiêu?
Japan Time (JST) sớm hơn Central Time (CT) 14h.

09:00 ở Central Time (CT) là mấy giờ ở Japan Time (JST)?
09:00 ở Central Time (CT) tương ứng với 23:00 ở Japan Time (JST).


Chuyển đổi khác